संसदेच्या हिवाळी अधिवेशनात बँकांचे खासगीकरण आणि पेन्शनसंबंधी विधेयक सादर होण्याची शक्यता

0

नवी दिल्ली : यंदाच्या हिवाळी अधिवेशात केंद्र सरकारच्या वतीनं दोन महत्वाची विधेयकं सादर करण्याची शक्यता आहे. त्यामध्ये सार्वजनिक बँकांचे खासगीकरण आणि राष्ट्रीय पेंशन योजनेसंबंधीच्या दोन विधेयकांचा समावेश असल्याची माहिती आहे. संसदेचं हिवाळी अधिवेशन हे नोव्हेंबर महिन्याच्या शेवटच्या आठवड्यात होण्याची शक्यता आहे. लवकरच केंद्र सरकारकडून हिवाळी अधिवेशनाची तारीख जाहीर केली जाणार आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, 23 नोव्हेंबर ते 23 डिसेंबर या दरम्यानच्या काळात संसदेचे हिवाळी अधिवेशन घेण्याचं केंद्र सरकारने ठरवलं आहे.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
4:21 PM 25-Oct-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here