रत्नागिरी विशेष कारागृहातील शिक्षाधीन व न्यायाधीन बंद्याकरिता भेटी पुन्हा सुरू

0

रत्नागिरी : कोविड १९ पार्श्वभूमीवर रत्नागिरी विशेष कारागृहातील अंजांना कोरोना विषाणूंचा प्रादुर्भाव टाळण्याकरिता मुलाखत सुविधा बंद करण्यात आली होती. त्याएवजी बंद्यांरिता व्हिडीओ कॉलिंग सुविधा माननीय अपर पोलीस महासंचालक तथा कारागृह महानिरीक्षक यांच्या आदेशाने सुरू करण्यात आलेली होती. परंतु कोरोना आजाराचा प्रादुर्भाव कमी झाल्याने कारागृहातील मुलाखत सुविधा पुन्हा सुरु करण्यात येत आहे. सोमवार ते शनिवार शासकीय सुट्टी चा दिवस वगळून दररोज सकाळी नऊ ते एक आणि दुपारी तीन ते पाच या वेळेमध्ये मुलाखत सुविधा सुरू करण्यात येत असून कोरोना संदर्भात मार्गदर्शक नियमावलीचे पालन करून बंदयांचे नातेवाईकांना मुलाखत सुविधा सुरू करण्याचे आदेश माननीय जिल्हाधिकारी तथा जिल्हा दंडाधिकारी रत्नागिरी यांनी काल निर्गमित केलेले आहेत.

HTML tutorial

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
10:15 AM 30-Oct-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here