बनावट इंश्युरंस पॉलिसीचा वापर करणाऱ्या दोघांना अटक

0

रत्नागिरी : आरटीओ कार्यालयात वाहन नुतनीकरणासाठी बनावट इन्शुरन्स पॉलिसीचा वापर करणाऱ्या दोघा संशयितांना शहर पोलिसांनी अटक केली. न्यायालयाने त्यांना पाच दिवसांची पोलिस कोठडी सुनावली आहे.

HTML tutorial

नरेंद्र दत्तात्रय विचारे. ५२, रा. चौबुर्जवाडी, हातखंबा व अस्लम अब्बास बोरकर .६०, रा . मुस्लीमवाडी  अशी संशयिताचे नाव आहे. ही घटना ११ ते २६ ऑक्टोबर २०१७ ला उपप्रादेशिक परिवहन अधिकारी कार्यालय कुवारबाव , रत्नागिरी येथे घडली होती. पोलिसांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार संशयितांनी इप्को टोकीयो या कंपनीच्या मोटार वाहन इन्शुरन्सची बनावट पॉलीसी आहे हे माहित असताना पॉलिसीचा वापर स्वत:च्या मालकीच्या वाहनाच्या नुतनीकरण. पासिंग  साठी केला. तसेच इप्को टोकीयो इन्शुरन्स या कंपनीची फसवणूक केली. या प्रकरणी तक्रारदार सिद्धेश गजानन आळवे. ३६ ,रा. पाजीफोंड, मडगाव- गोवा  यांनी शहर पोलिस ठाण्यात तक्रार दिली होती. तक्रारीवरून पोलिसांनी दोघा संशयितांवर १० फेब्रुवारी २०१८ ला गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. याप्रकरणी दोघा संशयितांना मंगळवार ३० जुलैरोजी अटक केली. न्यायालयाने ४ ऑगस्टपर्यंत पोलिस कोठडी सुनावली आहे. याप्रकरणी तपास सहायक पोलिस निरीक्षक एस. एम. वराळे करत होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here