Breaking: भगवती बंदर येथे दोनशे फूट खोल दरीत सापडला महिलेचा मृतदेह

0

रत्नागिरी : भगवती बंदर येथील कडेलोट पॉइंट येथून सुमारे दोनशे फूट खोल दरीत महिलेचा मृतदेह आढळून आला आहे. मृतदेह दरीतून बाहेर काढण्याचे काम सायंकाळी उशिरापर्यंत सुरू होते. मृतदेह नेमका कुणाचा याची ओळख पटविण्याचे काम सुरू होते.

HTML tutorial

बेपत्ता तन्वी घाणेकर यांची दुचाकी देखील भगवती बंदर या ठिकाणी आढळून आली होती. या पार्श्वभूमीवर सापडलेला मृतदेह नेमका कुणाचा याबाबत उलटसुलट चर्चा सुरू आहेत. किल्ल्याच्या थेट समोर कडेलोट पॉइंट येथे दोनशे फूट दरीत हा मृतदेह सापडला. मृतदेहाचा चेहरा ओळखणे कठीण असून शरीरावरील कपड्यांनी ओळख पटविण्याचे काम सुरू होते.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
06:29 PM 03/Oct/2022

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here