हातखंबा येथे आर्थिक व्यवहारातून एकाला हॉकी स्टीकने मारहाण

0

रत्नागिरी : वाहन खरेदीच्या आर्थिक व्यवहारातून एकाला जबर मारहाण केल्याप्रकरणी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. ही घटना शनिवार 26 नोव्हेंबर रोजी रात्री 10.30 वा. हातखंबा येथील होळी कुठाजवळ घडली आहे.

HTML tutorial

सागर कदम (रा. कदमवाडी, रत्नागिरी असे गुन्हा दाखल करण्यात आलेल्या संशयिताचे नाव आहे. त्याच्या विरोधात बालाजी सुभाष ठेंगिल (26, रा. झरेवाडी, रत्नागिरी ) याने पोलिसांकडे तक्रार दिली आहे. या दोघांमध्ये वाहन खरेदीच्या आर्थिक व्यवहारातून वादविवाद आहेत. यातूनच शनिवारी रात्री सागरने बालाजीला शिवीगाळ करत लोखंडी फाईट आणि हॉकी स्टिकने मारहाण करून ठार मारण्याची धमकी दिली.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
06:04 PM 28/Nov/2022

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here