मारुती मंदिर येथे एसटीची वॅगनारला धडक; महिला जखमी

0

रत्नागिरी : शहरातील मारुती मंदिर येथे एसटीची वॅगनार गाडीला पाठीमागून धडक बसल्याने त्यात एसटीमधील प्रौढा जखमी झाली आहे.

अपघाताची ही घटना मंगळवार ९ मे रोजी दुपारी १.४५ वा. घडली. अनघा मयेकर (५८, रा. आरे, रत्नागिरी) असे अपघातातील जखमी महिलेचे नाव आहे मंगळवारी त्या कोल्हापूर ते रत्नागिरी येणाऱ्या एसटी (एमएच-११-टी- ९२७३) मधून प्रवास करत होत्या. दुपारी १.४५ वा. सुमारास ही एसटी मारुती मंदिर परिसरात आली असता तिच्या पुढील वॅगनार आणि तिच्यापुढील कारने अचानकपणे ब्रेक लावल्याने एसटी चालकानेही अचानकपणे ब्रेक लावला. त्यामुळे एसटीमधील महिला पुढील सीटवर आदळल्याने तिला किरकोळ दुखापत झाली. तिच्यावर जिल्हा शासकीय रुग्णालयात उपचार सुरू असून या बाबत जिल्हा शासकीय रुग्णालयातील पोलिस चौकीत नोंद करण्यात आली आहे.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
11:09 10-05-2023

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here