रत्नागिरी : प्रलंबित ई-केवायसी पूर्ण करा : सुनंदा कुऱ्हाडें

0

रत्नागिरी : जिल्हा अधीक्षक कृषी अधिकारी सुनंदा कुऱ्हाडें यांनी कोंडगाव (ता. संगमेश्वर) येथील पी. एम. किसान योजनेचे ई-केवायसी कॅम्पला भेट देत, स्वतः प्रलंबित असणाऱ्या लाभाव्यांचे ई-केवायसी करून कामकाजाचा आढावा घेतला. तसेच उपस्थित शेतकऱ्यांना ई केवायसी व आधार सिडिंग प्रक्रिया लवकरात लवकर पूर्ण करण्याचे आवाहन केले.

कृषी अधिकारी कुऱ्हाडें यांनी दाभोळे येथे मग्रारोहयो फळबाग लागवड व भातशेतीची पाहणी केले. यावेळी क्रॉपसॅप अंतर्गत कीड रोग सर्वेक्षण निरीक्षणे नोंदविण्यात आली. तसेच पूर्ये तर्फ देवळे येथील गट शेतीची पाहणीही करण्यात आली. यावेळी देवरुखचे मंडळ कृषी अधिकारी ए. एम. झंजे, कृषी सहायक उपस्थित होते.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
11:18 AM 12/Sep/2023

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here