कशेडी बोगद्यातून बाहेर येणाऱ्या वाहनचालकांना मोफत चहा

0

खेड : कशेडी बोगद्यातून बाहेर आल्यानंतर वाहन चालकांना सार्वजनिक बांधकाम विभागातर्फे मोफत चहा आणि बिस्कीट देण्याची व्यवस्था या गणपती सणाच्या कालावधीत करण्यात आली आहे, अशी माहिती उत्तर रत्नागिरी भाजपाचे जिल्हाध्यक्ष केदार साठे यांनी दिली मंगळवारी दुपारी सार्वजनिक बांधकाम मंत्री रवींद्र चव्हाण यांच्या हस्ते कशेडी येथील बोगद्याचे विधिवत उद्घाटन करण्यात आले.

यावेळी मंत्र्यांच्या हस्ते बोगद्याजवळ वृक्षारोपण करण्यात आले यावेळी खेड तालुक्यातील भाजपाचे जिल्हाध्यक्ष केदार साठे तालुकाध्यक्ष ऋषिकेश मोरे, शहर अध्यक्ष अनिकेत कानडे, तालुका चिटणीस शशांक सीनकर यांच्यासह कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. कशेडी घाटातून चिपळूण ला चिपळूण ला येईपर्यंत एका ठिकाणी चहाची व्यवस्था करण्यात आली आहे, त्याचबरोबर आरवली येथे देखील वाहन चालकांना चहा आणि बिस्किटांची व्यवस्था सार्वजनिक बांधकाम विभागातर्फे करण्यात आल्याची ही माहिती केदार साठे यांनी दिली. गणपती सनापूर्वी बोगद्यातून एक मार्गिका सुरू करण्याचे आश्वासन दिले होते त्या आश्वासनाची पूर्तता झाल्याचे मला मनोमन समाधान होत असल्याची प्रतिक्रिया सार्वजनिक बांधकाम मंत्री रवींद्र चव्हाण यांनी यावेळी उपस्थितांना त्यांना दिली.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
10:56 AM 13/Sep/2023

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here