संगमेश्वर: माभळेत कामगार नोंदणी शिबिराला प्रतिसाद

0

देवरूख : संगमेश्वर तालुक्यातील ग्रामपंचायत मामळे येथे कामगार नोंदणी, घरेलू महिला कामगार नोंदणी व शासकीय विविध योजना शिबिर उत्साहात झाले. या शिबिराला ग्रामस्थांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद लाभला.

पालकमंत्री उदय सामंत आणि प्रसिद्ध उद्योजक किरण सामंत यांच्या सहकार्यातून हे शिविर आयोजित करण्यात आले होते. यावेळी माजी जि. प. सदस्या माधवी गीते, सरपंच मनोहर जाधव, डॉ. एस. एस. सोनावणे व बलराम कोतवडेकर, मंडळ अधिकारी चाळके तलाठी घाग, कौशल्यविकास खानविलकर, उमेदचे केंद्राच्या उमेदचे राठोड उपविभाग प्रमुख आतिश पाटणे यांनी मार्गदर्शन केले.

शिबिरामध्ये २०० फॉर्म वाटप करण्यात आले. यावेळी जिल्हा उद्योग केंद्र अंतर्गत येणारे विषय दिव्यांग कार्यक्रम मुख्यमंत्री रोजगार योजना, बचत गटांना उद्योग करण्यासाठी मार्गदर्शन, शेतकन्यांना महसूल खात्यांतर्गत येणारी माहिती देण्यात आली. कार्यक्रम यशस्वी करण्यासाठी मनोहर गीते युवा सेनाप्रमुख सुरज पेंढारी, उपप्रमुख सुनील जोशी, ग्रामपंचायत सदस्य व ग्रामस्थ उपस्थित होते.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
15:43 13-09-2023

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here