दुचाकीच्या डिकीतून मोबाईल गेला चोरीला

रत्नागिरी : अपार्टमेंटच्या पार्किंगमध्ये पार्क केलेल्या दुचाकीच्या डिकीमधून सुमारे ५० हजार रुपयांचा मोबाईल हॅन्डसेट लांबवल्याप्रकरणी अज्ञाताविरोधात शहर पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. ही घटना २६ जून रोजी रात्रीच्या सुमारास मारुती मंदिर परिसरात घडली. या बाबत प्रवीण रावसाहेब किने (४१, रा. यशोदा अपार्टमेंट मारुती मंदिर. रत्नागिरी) यांनी याबाबत शहर पोलिसांकडे तक्रार दिली आहे. त्यानुसार शुक्रवारी रात्री त्यांनी आपली दुचाकी पार्किंगमध्ये पार्क केली होती. तिच्या डिकीमध्ये त्यांचा मोबाईल राहिला होता. शनिवारी सकाळी मोबाईल काढण्यासाठी गेले असता त्यांना तो डिकीमध्ये मिळून न आल्याने त्यांनी पोलिसांकडे तक्रार दिली.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
11:51 AM 29-Jun-20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here