डी. जे. सामंत महाविद्यालयात भरारी युवा महोत्सव

0

रत्नागिरी : डी. जे. सामंत महाविद्यालयाच्या सांस्कृतिक विभागाच्यावतीने १५वा आंतरमहाविद्यालयीन भरारी युवा महोत्सवाचे उद्घाटन महाविद्यालयाच्या प्राचार्या डॉ. कांता कांबळे, सांस्कृतिक विभागप्रमुख ज्ञानेश्वर म्हात्रे व सर्व प्राध्यापकांच्या उपस्थितीत झाला. या महोत्सवात वेगवेगळे कार्यक्रम आयोजित केले होते. विद्यार्थ्यांच्या बौद्धिक विकासाबरोबर अंतरिक कलागुणांचा विकास करण्यावर भर दिल्याचे प्राचार्या डॉ. कांता कांबळे यांनी सांगितले.

सांस्कृतिक विभागप्रमुख व भरारी युवा महोत्सवाचे संयोजक ज्ञानेश्वर म्हात्रे यांनी आपल्या प्रास्ताविकात भरारी युवा महोत्सवाची रूपरेषा मांडली. १५व्या भरारी युवा महोत्सवाच्या निमित्ताने पर्सनॅलिटी कॉन्टेस्ट, सोलो डान्स, ग्रुप डान्स, पाककला स्पर्धा, फुलांची रांगोळी स्पर्धा, टाकाऊपासून टिकाऊ वस्तू निर्मिती स्पर्धा, मेहंदी स्पर्धा, केशवरचना स्पर्धा, साडी डे, ट्रेडिशनल डे, जीन्स-डे, जैकेट डे इत्यादी कार्यक्रमांचे आयोजन केले होते.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
12:27 PM 30/Jan/2024

📢▪️ रत्नागिरी खबरदारच्या माध्यमातून जाहिरात करण्यासाठी आजच संपर्क साधा 9421187576 या क्रमांकावर

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here