एसटी कर्मचाऱ्यांचे पगार आठ दिवसांत न दिल्यास आंदोलन : दरेकर

0

मुंबई : राज्यातील एसटी कर्मचाऱ्यांचे थकीत वेतन आठ दिवसांत न दिल्यास राज्यातील सर्व एसटी आगारांमध्ये तीव्र आंदोलन छेडण्याचा इशारा विधान परिषदेतील विरोधी पक्षनेते प्रवीण दरेकर यांनी दिला. कर्मचाºयांचे थकीत पगार आणि अन्य प्रलंबित मागण्यांसाठी दरेकर यांच्या नेतृत्वाखालील भाजप शिष्टमंडळाने गुरुवारी एसटीचे व्यवस्थापकीय संचालक शेखर चन्ने यांची भेट घेऊन चर्चा केली. कोरोनाच्या काळात जीवाची बाजी लावणा-या कर्मचा-यांना तीन महिन्यांपासून पगार नाही. त्यांचे घर चालणार कसे, असे सवाल उपस्थित करीत आठ दिवसांत पगार न झाल्यास आंदोलन छेडण्याचा इशारा त्यांनी दिला. तसेच कोरोनामुळे मृत्यू झालेल्या एसटीच्या ४३ कर्मचाºयांच्या कुटुंबीयांना ५० लाखांचे विमा कवच तात्काळ देण्याची मागणीही दरेकर यांनी केली.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
10:50 AM 18-Sep-20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here