भटक्या कुत्र्यांचा बंदोबस्त करण्याची खेड युवा सेनेची मुख्याधिकाऱ्यांकडे मागणी

0

खेड : शहरातील रस्त्यांवर भटकी कुत्री झुंडीने फिरत आहेत. रस्त्यावर ही कुत्री थेट दुचाकीस्वारांच्या अंगावर धावून जात आहेत. त्यामुळे अपघात होण्याची शक्यता नाकारता येत नाही. या भटक्या कुत्र्यांचा तातडीने बंदोबस्त करावा, अशी मागणी खेड युवा सेनेच्या वतीने नगर परिषद प्रशासनाकडे निवेदनाद्वारे करण्यात आली आहे. याचबरोबर सध्या पावसाचे दिवस असल्यो डेंग्यू, मलेरिया यांसारख्या साथीचे आजार पसरवणाऱ्या डासांचे निर्मूलन करण्यासाठी कीटकनाशक फवारणीही करावी, अशी मागणीही या निवेदनात केली आहे. मुख्याधिकारी प्रसाद शिंगटे यांना हे निवेदन देताना युवासेनेचे पदाधिकारी दर्शन महाजन, रेशम पाटणे आदी उपस्थित होते.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
11:49 AM 28-Sep-20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here