तांत्रिक कारणामुळे परीक्षा देवू न शकलेल्या विद्यार्थ्यांना ना. उदय सामंत यांचा दिलासा

0

रत्नागिरी : ज्या विद्यार्थ्यांच्या परीक्षा तांत्रिक कारणामुळे होऊ शकल्या नसतील तर त्यांच्या परीक्षा पुन्हा घेतल्या जातील. विद्यार्थ्यांनी काळजी करू नये, असा दिलासा उच्च व तंत्र शिक्षण मंत्री उदय सामंत यांनी ट्विटरवरून दिला आहे. मुंबई विद्यापिठाच्या अंतिम वर्ष कला शाखेच्या विद्यार्थ्यांच्या ऑनलाईन परिक्षेत अडथळा निर्माण झाला आहे. रत्नागिरी तालुक्यातील पाच विद्यार्थ्यांना याचा अनुभव आला. याबाबत भाजप जिल्हाध्यक्ष अ‍ॅड. दिपक पटवर्धन यांनी विद्यार्थ्यांना न्याय मिळवून देण्यासाठी हालचाली सुरु केल्या. आक्रमक पवित्र घेत विद्यार्थ्यांना न्याय मिळवून देण्यासाठी वरिष्ठ पातळीवर चर्चाही सुरु केली होती. कला शाखेच्या पेपरला हा ऑनलाईन गोंधळ झाला होता.या प्रकाराची गंभीर दखल घेत उच्च व तंत्र शिक्षण मंत्री उदय सामंत यांनी तात्काळ विद्यापीठाच्या कुलगुरूंना आदेश दिले आहेत. परीक्षा देऊ न शकलेल्या विद्यार्थ्यांना पुन्हा परीक्षा देता येईल. तशा सूचना विद्यापीठाला दिल्या आहेत. विद्यार्थ्यांनी काळजी करू नये. तातडीने पावले उचलत त्यांनी विद्यार्थ्यांना दिलासा दिला आहे.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2YNJN6A
10:51 AM 05-Oct-20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here