नाशिकमध्ये भुजबळांचे शिवसैनिकांकडून जोरदार घोषणांनी स्वागत

0

नाशिक – पुन्हा एकदा शिवसेना प्रवेशाच्या चर्चेला दुजोरा मिळेल अशी राष्ट्रवादी काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते छगन भुजबळ यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. येवला मतदारसंघाच्या दौऱ्यावर छगन भुजबळ हे असताना त्यांनी शिवसेना शाखा महाराष्ट्र मित्र मंडळाच्या गणपतीचे दर्शन घेतले. उपस्थित शिवसैनिकांनी यावेळी ‘कोण आला रे, कोण आला’ ‘शिवसेनेचा वाघ आला’ अशा घोषणा देत भुजबळांचे जोरदार स्वागत केले.

भुजबळ हे शिवसेनेत जाणार अशी चर्चा मागील काही दिवसांपासून सुरू होती. पण यात अजून रंगत येत असल्याचे दिसत आहे. मी येवल्यातूनच विधानसभा लढवणार असल्याचे भुजबळांनी स्पष्ट केले. त्यांनी यावेळी शिवसेनेच्यावतीवने बसवलेल्या गणपतीला भेट दिली आणि भुजबळांना भगवी शाल घालत कार्यकर्त्यांनी शिवसेनेत येण्याची विनंतीसुद्धा केली आहे.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here