जयगड येथे महिलेच्या डोक्यात धारदार शस्त्राने वार

0

रत्नागिरी : तालुक्यातील जयगड येथील खासगी कंपनीच्या कार्यालयात जेवण व साफसफाई करणाऱ्या महिलेच्या डोक्यावर धारदार हत्याराने वार केल्याची घटना सोमवारी दुपारी ४.१५ वा. सुमारास घडली. या महिलेला जिल्हा शासकीय रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून संशयिता विरोधात जयगड पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. या प्रकरणी तिचे सासरे रवींद्र विष्णू मेस्त्री-वझे (५५, रा. सडेवाडीजयगड) यांनी जयगड पोलिसांकडे तक्रार दिली आहे. त्यानुसार ती डेक्कन वर्सेस या खासगी कंपनीत जेवण व साफसफाई करण्याचे काम करते. नेहमीप्रमाणे ती सोमवारी दुपारी ३.३० ते ४.१५ वा. सुमारास कंपनी कार्यालयात साफसफाईसाठी गेली होती. ऑफिसच्यावर असलेल्या खोलीची साफसफाई करत असताना संशयिताने तिच्या डोक्यावर धारदार हत्याराने वार करून तिला गंभीर जखमी केले. या बाबत जयगड पोलिसांना माहिती मिळताच त्यांनी तातडीने घटनास्थळी जावून पंचनामा केला. पुढील तपास जयगड पोलिस करत आहेत.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
10:42 AM 16-Dec-20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here