रत्नागिरीत वैद्यकीय महाविद्यालय होणार हि काळ्या दगडावरची रेघ : उदय सामंत

0

मुंबई : नुकत्याच जाहीर झालेल्या राज्याच्या अर्थसंकल्पावर कोकणच्या बाबतीत विविध प्रतिक्रिया उमटत असताना राज्याचे उच्च व तंत्रशिक्षणमंत्री उदय सामंत यांनी विरोधकांना सडेतोड उत्तर दिले आहे. दिलेल्या शब्दाला जागणारा लोकनेता म्हणून संपूर्ण कोकणात उदय सामंत यांची प्रतिमा आहे. याच प्रतिमेला साजेसे असे उत्तर आज सामंत यांनी विरोधकांना सुनावले आहे. ते म्हणाले कि कोकण आणि महाराष्ट्राला विकासात्मक ताकद देणारा यंदाचा अर्थसंकल्प आहे. वैद्यकीय कॉलेज बाबत काहींनी संभ्रम पसरवण्याचा प्रयत्न केला मात्र रत्नागिरीत वैद्यकीय महाविद्यालय होणार हि काळ्या दगडावरची रेघ आहे. यासाठी जो काही आराखडा सादर करावा लागतो तो आम्ही सादर करणार आणि करून दाखवणारच असा विश्वास उच्च व तंत्रशिक्षणमंत्री उदय सामंत यांनी पत्रकार परिषदेत व्यक्त केला आहे.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2YNJN6A
02:42 PM 09/Mar/2021

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here