सचिन वाझे हे ओसामा बिन लादेन नाहीत, दोषी आढळला तरी कारवाई होणार : मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे

0

मुंबई : राज्याचं अधिवेशन संपल्यानंतर महाविकासआघाडी सरकारने पत्रकार परिषद घेतली. यावेळी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे आणि उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी विविध प्रश्नांवर उत्तरे दिली. राज्यात गेल्या काही दिवसांपासून सुरु असलेल्या सचिन वाझे प्रकरणावर देखील मुख्यमंत्र्यांनी उत्तर दिलं. सचिन वाझे हे ओसामा बिन लादेन नाहीत. त्यांची चौकशी योग्य पद्धतीनं सुरू आहे. तपासाआधी फाशी देणं योग्य नाही. कुणी तपासाची दिशा ठरवू नये. कुणीही दोषी आढळला तर कारवाई होणार असं मुख्यमंत्र्यांनी म्हटलं आहे. तसेच सचिन वाझे यांचा शिवसेनेसोबत कोणताही संबंध नाही. २००८ नंतर त्यांनी शिवसेनेचं सदस्यत्व पुन्हा घेतलेलं नाही, असं देखील उद्धव ठाकरे यांनी म्हटलं आहे.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
11:55 AM 11-Mar-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here