बाळासाहेबांच्या ४०० कोटींच्या स्मारकाऐवजी त्यांच्या नावानं रुग्णालय उभारा : खा. इम्तियाज जलील

0

मुंबई : बाळासाहेब ठाकरे यांच्या स्मारकासाठी मंजुर झालेली ४०० कोटींची रक्कम रुग्णालय उभारण्यासाठी वापरावी आणि रुग्णालयाला त्यांचं नाव द्यावं, असा सल्ला एआयएमआयएम पक्षाचे खासदार इम्तियाज जलील यांनी महाविकास आघाडी सरकारला दिला आहे. राज्याच्या अर्थसंकल्पात दिवंगत शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या स्मारकासाठी ४०० कोटी रुपयांची तरतूद करण्यात आल्याची घोषणा अर्थमंत्री आणि राज्याचे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी केली आहे. या घोषणेनंतर इम्तियाज जलील यांनी कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर महाराष्ट्राला सध्या स्मारकांची नव्हे, तर रुग्णालयांची आवश्यकता असल्याचं म्हटलं आहे.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
4:49 PM 11-Mar-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here