कशेडी भुयारी मार्ग २०२२ पर्यंत होण्याची शक्यता

0

खेड : मुंबई-गोवा राष्ट्रीय महामार्गावर चौपदरीकरण कामात कशेडी घाटाला पर्याय म्हणून दोन बोगदे तयार केले जात असून पोलादपूर बाजूच्या पहिल्या अर्ध्या कि. मी. च्या दोन्ही भुयारी मार्गांना जोडणारा भुयारी मार्ग तयार झाला आहे, तर कशेडी घाटाच्या पायथ्याशी दरेकरवाडीनजीक डोंगरात खेडच्या बाजूने काही अंतराच्या टप्प्यात हे काम सुरू करण्यात आले होते. आतापर्यंत साधारणपणे ७३० मीटर अंतराचा भुयारी मार्ग पूर्ण झाला आहे. मात्र, कोरोना साथीमुळे रखडलेल्या कामाने आता गती घेतली असून सन २०२२ पर्यंत हे काम पूर्ण होण्याची शक्यता वर्तवण्यात येत आहे

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
11:14 AM 13-Mar-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here