कोरोना नियमांचं उल्लंघन केलं तर विमानातून प्रवाशाला उतरवण्यात येणार

0

नवी दिल्ली : कोरोना संक्रमणा दरम्यान हवाई प्रवास करणाऱ्या प्रवाशांना योग्य ती सावधानता बाळगणं आवश्यक आहे. प्रवाशांना यात हयगय केल्यास डायरेक्टर जनरल ऑफ सिव्हिल एव्हिएशन कडून कठोर कारवाईचा इशारा देण्यात आला आहे. विमानतळावर दाखल झाल्यापासून ते बाहेर पडेपर्यंत प्रत्येक ठिकाणी प्रवाशांना मास्कचा वापर करावा लागणार आहे. डीजीसीएकडून काढण्यात आलेल्या एका परिपत्रकात, प्रवासात दरम्यान सोशल डिस्टन्सिंगच्या नियमांचं पालन न करणाऱ्या प्रवाशांना विमानातून खाली उतरवण्यात येईल, असं म्हटलं गेलंय. एकच प्रवासी वारंवार नियमांचं उल्लंघन करताना आढळल्यास त्याला ‘उपद्रवी प्रवासी’ करार दिलं जाईल.

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
3:11 PM 13-Mar-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here