खासदार संभाजीराजेंची मराठा आरक्षणासाठी मूक आंदोलनाची घोषणा

0

कोल्हापूर : मराठा आरक्षणाचा विषय दिवसेंदिवस तापत चालला आहे. यासाठी खासदार संभाजीराजे यांनी ६ जूनला शिवराज्याभिषेक दिनी रायगडावरुन आंदोलनाची हाक दिली होती. त्याप्रमाणे कोल्हापूरातून या आंदोलनाला सुरुवात होणार आहे. मराठा आरक्षणाच्या या प्रकरणी आता खासदार संभाजीराजे छत्रपती यांनी आक्रमक भूमिका घेतलेली आहे. आता समाज बोलणार नाही, तर आता आमदार, खासदार आणि मंत्री बोलतील असं म्हणत त्यांनी मूक आंदोलन छेडलं आहे. १६ जूनपासून कोल्हापुरातून या आंदोलनाची सुरुवात होणार असल्याचं त्यांनी यावेळी सांगितलं. त्याचबरोबर मागण्या मान्य झाल्या नाहीत तर मंत्रालयापर्यंत लाँगमार्चचा इशाराही त्यांनी यावेळी दिला आहे.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
4:41 PM 10-Jun-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here