आज राज्य परिवहन सेवानिवृत्त कर्मचाऱ्यांचे धरणे आंदोलन

0

राज्य परिवहन सेवानिवृत्त कर्मचाऱ्यांच्या विविध प्रश्नांबाबत वारंवार रा. प. रत्नागिरी विभाग के नियंत्रक यांच्याशी पत्रव्यवहार करून आणि प्रत्यक्ष भेटून देखील सेवानिवृत्त कर्मचाऱ्यांच्या रोजंदारी, कालावधीची ग्रॅज्युटी, बी. पी. टी.. झेड च्या व अनपेड रकमा कर्मचाऱ्यांना वेळेवर न देणे, निवृत्त झालेल्या कर्मचाऱ्यांना रजेचा पगार देण्याबाबत वेळकाढूपणा करणे व प्रशासनाकडून उडवाउडवीची उत्तरे, तसेच कर्मचाऱ्यांना त्यांनी केलेल्या अर्जाना उत्तर न देणे व कर्मचाऱ्यांना त्याच्या सेवा पुस्तकांची प्रत जाणीवपूर्वक न देणे व पेन्शन इ. ज्वलंत प्रश्रांची सोडवणूक न झाल्याने जिल्ह्यातील २ हजार सेवानिवृत्त कर्मचारी दि. २३ जानेवारी रोजी विभाग नियंत्रक रत्नागिरी यांच्या कचेरीसमोर १ दिवसांचे धरणे आंदोलन सकाळी ११ ते ५ यावेळेत करणार आहेत. या आंदोलनात सेवानिवृत्त कर्मचारी संघटनेने सहभागी व्हावे असे आवाहन राज्य परिवहन निवृत्त कर्मचारी संघटनेचे विभागीय अध्यक्ष विजयराव जाधव आणि सचिव दीपक देसाई यांनी केले आहे.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here