नेहरू युवा केंद्रातर्फे थिबा राजवाडा येथे स्वच्छ भारत अभियान

0

रत्नागिरी : नेहरू युवा केंद्र रत्नागिरी यांच्यातर्फे ऐतिहासिक स्थळ थिबा राजवाडा परिसरात दि. 14 ऑक्टोबर 2021 रोजी भारत सरकारचा ‘आझादी का अमृत महोत्सव’ अंतर्गत ‘स्वच्छ भारत’ अभियान राबवण्यात आले. जिल्हाधिकारी डॉ. बी.एन.पाटील, जिल्हा परिषद मुख्य कार्यकारी अधिकारी डॉ. इंदुराणी जाखड, व्यसनमुक्ती सेवा केंद्राचे बाळ सत्याधारी महाराज व त्यांचे सहकारी तसेच गोगटे जोगळेकर महाविद्यालयाचे राष्ट्रीय सेवा योजनेचे कार्यक्रमधिकारी श्रीम. सोनाली कदम व श्री. शिवाजी उकरंडे व त्यांचे स्वयंसेवक तसेच नेहरू युवा केंद्राचे जिल्हा युवा अधिकारी मोहित कुमार सैनी व राष्ट्रीय युवा स्वयंसेवक आणि पुरातत्व विभागाचा स्टाफ यांची उपस्थिती होती. या अभियानात थिबा राजवाडा रत्नागिरी आजूबाजूच्या परिसराची स्वच्छता करण्यात आली. व्यसनमुक्ती सेवा केंद्र तर्फे ग्रास कटरच्या सहाय्याने आजूबाजूच्या परिसरातील गवत काढण्यात आले. एकत्रित केलेले प्लास्टिक व कचरा नगर परिषदेच्या गाडीत जमा केले. त्यानंतर या कार्याक्रमाचा समारोप करण्यात आला.

Whats-App-Image-2020-07-07-at-10-56-03-AM

रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
www.ratnagirikhabardar.com
https://bit.ly/2NQVeEc
5:05 PM 16-Oct-21

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here