रत्नागिरीत 27 फेब्रुवारीला ‘पंडित दीनदयाळ उपाध्याय रोजगार मेळावा’ आयोजित; हजारो तरुणांना मिळणार रोजगाराची संधी!

रत्नागिरी:

जिल्ह्यातील सुशिक्षित बेरोजगार तरुणांसाठी रोजगाराची मोठी सुवर्णसंधी चालून आली आहे. जिल्हा कौशल्य विकास, रोजगार व उद्योजकता मार्गदर्शन केंद्रातर्फे येत्या २७ फेब्रुवारी रोजी रत्नागिरीत भव्य ‘पंडित दीनदयाळ उपाध्याय रोजगार मेळाव्याचे’ आयोजन करण्यात आले आहे.

खासगी क्षेत्रातील नामांकित कंपन्यांमध्ये नोकरी मिळवण्याची इच्छा असलेल्या उमेदवारांसाठी हा मेळावा मैलाचा दगड ठरणार आहे.

मेळाव्याचा सविस्तर तपशील:

  • तारीख: शुक्रवार, २७ फेब्रुवारी २०२६
  • वेळ: सकाळी १०:०० ते दुपारी २:०० वाजेपर्यंत
  • ठिकाण: फिनोलेक्स अकॅडमी ऑफ मॅनेजमेंट अ‍ॅण्ड टेक्नॉलॉजी, मिरजोळे एमआयडीसी, रत्नागिरी.

उद्योजकांना आणि आस्थापनांना आवाहन

जिल्ह्यातील सर्व खासगी उद्योजक आणि आस्थापनांनी आपल्याकडील रिक्त पदांची माहिती www.mahaswayam.gov.in या महास्वयंम वेबपोर्टलवर ऑनलाईन अधिसूचित करावी. ज्या उद्योजकांची अद्याप नोंदणी झालेली नाही, त्यांनी जिल्हा कौशल्य विकास कार्यालयाशी त्वरित संपर्क साधून आपली नोंदणी करून घ्यावी, असे आवाहन प्र. सहायक आयुक्त मोरेश्वर दुधाळ यांनी केले आहे.

उमेदवारांसाठी महत्त्वाच्या सूचना:

१. पोर्टलवर नोंदणी: इच्छुक उमेदवारांनी महास्वयंम पोर्टलवर आपली माहिती अद्ययावत करावी.

२. कागदपत्रे: मेळाव्याच्या दिवशी आपले शैक्षणिक प्रमाणपत्रे, आधार कार्ड आणि बायोडाटा (Resume) सोबत ठेवावा.

३. थेट निवड: या मेळाव्यात विविध कंपन्यांचे प्रतिनिधी उपस्थित राहणार असून प्रत्यक्ष मुलाखतीद्वारे उमेदवारांची निवड केली जाईल.

महत्त्वाची टीप: > हा मेळावा पूर्णपणे विनामूल्य असून जास्तीत जास्त तरुण-तरुणींनी या संधीचा लाभ घ्यावा, जेणेकरून जिल्ह्यातील बेरोजगारी कमी होण्यास मदत होईल.


थोडक्यात माहिती (Quick Highlights):

घटकमाहिती
आयोजकजिल्हा कौशल्य विकास, रोजगार व उद्योजकता केंद्र, रत्नागिरी
मुख्य पोर्टलwww.mahaswayam.gov.in
संपर्कजिल्हा कौशल्य विकास कार्यालय, रत्नागिरी

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
17:35 25-02-2026