घरात कोणालाही न सांगता निघून गेलेल्या प्रौढाचा शोध सुरू; माहिती मिळाल्यास संगमेश्वर पोलिसांशी संपर्क साधण्याचे आवाहन
Sangameshwar Missing Person News संदर्भात रत्नागिरी जिल्ह्यातील संगमेश्वर तालुक्यातून एक चिंताजनक बातमी समोर आली आहे. संगमेश्वर तालुक्यातील पड्येवाडी येथून ५२ वर्षांचे एक मनोरुग्ण प्रौढ घरात कोणालाही न सांगता अचानक निघून गेले आहेत. या प्रकरणी संगमेश्वर पोलिस ठाण्यात बेपत्ता झाल्याची अधिकृत नोंद करण्यात आली आहे.
सुनील तुकाराम पड्ये (वय ५२, रा. पड्येवाडी, संगमेश्वर) असे बेपत्ता झालेल्या प्रौढाचे नाव आहे. यासंदर्भात त्यांच्या आईने संगमेश्वर पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, २६ ऑगस्ट रोजी सकाळी १० वाजेच्या सुमारास सुनील पड्ये हे घरात कोणालाही काहीही न सांगता कुठेतरी निघून गेले होते.
सायंकाळ उशिरापर्यंत ते घरी परत न आल्यामुळे चिंतेत पडलेल्या त्यांच्या आईने तातडीने संगमेश्वर पोलिस ठाण्यात धाव घेऊन याबाबत पोलिसांना माहिती दिली. संगमेश्वर पोलिस सध्या सुनील पड्ये यांचा सर्वत्र शोध घेत आहेत. या बेपत्ता व्यक्तीबाबत काहीही माहिती अथवा सुगावा मिळाल्यास नागरिकांनी तात्काळ संगमेश्वर पोलिस ठाण्याशी संपर्क साधावा, असे आवाहन पोलिस प्रशासनातर्फे करण्यात आले आहे.














