प्रभाग ६ मधील महायुतीच्या उमेदवार मेधा अविनाश कुळकर्णींच्या जनसंपर्काला भरघोस प्रतिसाद

◼️ महायुतिचे उमेदवार राजीव यशवंत कीर व नगराध्यक्ष पदाचे उमेदवार शिल्पा प्रशांत सुर्वे यांच्या नेतृत्वामुळे प्रचार मोहिमेला वेग

रत्नागिरी :
रत्नागिरी नगर परिषदेच्या सार्वत्रिक निवडणुकीनिमित्त प्रभाग क्रमांक सहामध्ये जनसंपर्क मोहिमा वेगाने रंगू लागल्या आहेत. या प्रभागात मेधा अविनाश कुळकर्णी या अत्यंत लोकप्रिय आणि प्रभावी पर्याय म्हणून पुढे येत असून, त्यांच्या प्रचार मोहिमेला महिलांसह सर्वच घटकांकडून उत्साहवर्धक प्रतिसाद मिळत आहे.

मेधा कुळकर्णी या शहरातील प्रसिद्ध ‘आर्या ब्युटी केअर’च्या संचालिका असून, गेल्या अनेक वर्षांपासून महिलांच्या सक्षमीकरणात त्यांनी मोलाची भूमिका बजावली आहे. त्यांच्या सेवाभावी वृत्तीमुळे, लोकांशी सहज संवाद साधण्याच्या शैलीमुळे आणि प्रभागातील अनेक कुटुंबांशी असलेल्या वैयक्तिक ओळखीमुळे मतदारांमध्ये त्यांच्याबद्दल आदर आणि आपुलकीची भावना निर्माण झाली आहे.

त्यांचा बोलका, मनमिळाऊ आणि गोड स्वभाव, तसेच कोणत्याही समस्येकडे प्रामाणिकपणे आणि शांततेने पाहण्याची त्यांची वृत्ती या सगळ्याने जनसंपर्क यात्रेत नवा उत्साह भरला आहे. महिलांची मते जाणून घेणे, घराघरांत संवाद साधणे, प्रभागातील समस्या ऐकून घेणे, आणि त्यावर समस्या सोडवण्यासाठी प्रभावी मार्ग मांडणे अशा पद्धतीने मेधा कुळकर्णी मतदारांच्या मनात स्थान निर्माण करत आहेत.

या प्रचार मोहिमेत महायुतीचे अधिकृत उमेदवार राजीव कीर यांचीही महत्त्वपूर्ण भूमिका आहे. प्रभागातील रस्ते, स्वच्छता, पाणीपुरवठा आणि नागरिकांसाठी आवश्यक सोयीसुविधा या प्रश्नांवर त्यांनी सातत्याने केलेले प्रयत्न स्थानिक मतदारांना परिचित आहेत. त्यामुळे मेधा कुळकर्णी व राजीव कीर या दोघांच्या समन्वयातून प्रभाग क्रमांक सहामध्ये मजबूत आणि विकासाभिमुख बदल घडू शकतात, अशी आशा मतदारांमध्ये व्यक्त होत आहे.

तसेच, शिवसेना–भाजप महायुतीच्या नगराध्यक्ष पदाच्या अधिकृत उमेदवार सौ. शिल्पा प्रशांत सुर्वे यांच्या नेतृत्वामुळे या प्रभागातील प्रचाराला अधिक बळ मिळाले आहे. शहर विकास, महिलांचे आरोग्य, उपजीविका व सुरक्षा या महत्त्वाच्या मुद्द्यांवर शिल्पा सुर्वे यांची स्पष्ट भूमिका, तसेच त्यांचा संघटनात्मक अनुभव — यामुळे प्रभाग क्रमांक सहातील मोहिमेला दिशा मिळत असल्याचे स्थानिक राजकारणात दिसून येत आहे.

प्रभागातील जनसंपर्क मोहिमेत स्थानिक भारतीय जनता पार्टी आणि शिवसेनेचे पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या उत्साहाने, संघटितपणे आणि सातत्याने मैदानात उतरलेले दिसत आहेत. घराघरांत भेटी, सांघिक प्रचार, महिला–युवकांशी विस्तृत संवाद आणि प्रभागातील तक्रारींची नोंद — या सगळ्यामुळे महायुतीची कार्यपद्धती अधिक आकर्षक ठरत आहे.

गेल्या काही दिवसांत मेधा अविनाश कुळकर्णी यांच्या प्रचार यात्रेला मिळालेला उत्स्फूर्त प्रतिसाद पाहता, प्रभाग क्रमांक सहामध्ये त्या प्रभावी, सहज उपलब्ध आणि जनप्रिय पर्याय म्हणून दृढपणे उभ्या राहत असल्याचे चित्र स्पष्ट दिसत आहे. महिलांचा वाढता पाठिंबा, युवकांची साथ आणि नागरिकांकडून मिळणारी सकारात्मक मते — या सगळ्यामुळे येणाऱ्या निवडणुकीत प्रभाग ६ हे महत्त्वाचे रणांगण ठरणार यात शंका नाही.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
14:22 29-11-2025