“प्रभाग २ मध्ये ‘महायुती’चाच डंका! निमेश नायर आणि स्मितल पावसकर विजयाच्या उंबरठ्यावर”

रत्नागिरी : रत्नागिरी नगरपालिकेच्या सार्वत्रिक निवडणुकीची रणधुमाळी शिगेला पोहोचली असून, प्रभाग क्रमांक २ मध्ये महायुतीचे उमेदवार निमेश नायर (Nimesh Nair) आणि सौ. स्मितल पावसकर (Smital Pavaskar) यांनी प्रचारात मोठी आघाडी घेतली आहे. मागील कार्यकाळात केलेली भरीव विकासकामे आणि मतदारांशी असलेला दांडगा जनसंपर्क यामुळे या दोन्ही उमेदवारांचा विजय निश्चित मानला जात आहे.

विकासाच्या जोरावर मतदारांचा कौल

प्रभाग क्रमांक २ मध्ये फिरताना निमेश नायर आणि स्मितल पावसकर यांना मतदारांचा अभूतपूर्व प्रतिसाद मिळत आहे. केवळ निवडणुकीपुरते नाही, तर गेली पाच वर्ष सतत जनतेच्या संपर्कात राहून या दोघांनी प्रभागाचा चेहरामोहरा बदलण्याचे काम केले आहे. रस्ते, पाणी, वीज आणि स्वच्छतेच्या प्रश्नांवर त्यांनी दिलेला भर आणि नागरिकांच्या अडीअडचणीला धावून जाण्याची वृत्ती यामुळे “आपली माणसं” म्हणून त्यांना मतदारांनी स्वीकारले आहे.

सोशल मीडियावर समर्थनाचा वर्षाव

केवळ प्रत्यक्ष गाठीभेटीच नाही, तर सोशल मीडियावरही (Social Media) या जोडीला मोठा पाठिंबा मिळत आहे. प्रभागातील अनेक प्रतिष्ठित नागरिक आणि तरुण वर्ग स्वतःहून पोस्ट शेअर करून या दोघांना निवडून देण्याचे आवाहन करत आहेत.

प्रभागातील रहिवासी समीर रहाटे आणि रसिका रहाटे यांनी सोशल मीडियावर आपल्या भावना व्यक्त करताना या दोन्ही उमेदवारांचे भरभरून कौतुक केले आहे. त्यांनी म्हटले आहे की:

“नेतृत्व म्हणजे केवळ पदे भूषवणे नव्हे, तर जनतेच्या मनात विश्वास निर्माण करणे, आणि आपण ते यशस्वीरित्या केले आहे. निमेश नायर सर आणि स्मितल ताई, आपले निर्णय आणि कार्यपद्धती हीच खऱ्या लोकशाहीची ताकद आहे. कठीण प्रसंगी आपले शांत आणि खंबीर मार्गदर्शन आम्हा नागरिकांना नेहमीच आधार देते.”

‘जननायक’ म्हणून ओळख

नागरिकांच्या प्रतिक्रिया पाहता, निमेश नायर आणि स्मितल पावसकर यांची प्रतिमा केवळ राजकारणी म्हणून नाही, तर ‘जननायक’ म्हणून निर्माण झाली आहे. “जनतेची सेवा हीच खरी पूजा” हे त्यांनी आपल्या कृतीतून सिद्ध केले आहे, अशी भावना समीर आणि रसिका रहाटे यांनी व्यक्त केली आहे. प्रभागातील एकंदर वातावरण पाहता, विरोधकांपेक्षा महायुतीच्या या उमेदवारांचे पारडे जड असून, प्रभाग २ मध्ये विकासाच्या मुद्द्यावरच शिक्कामोर्तब होईल, असा विश्वास व्यक्त केला जात आहे.