रायपाटण रुग्णालयात उपचारापूर्वीच निधन
Rajapur News: राजापूर तालुक्यातील ताम्हाणे कडूवाडी येथील एका ३५ वर्षीय कामगाराचा कामावर असताना अचानक चक्कर येऊन बेशुद्ध पडल्याने उपचारादरम्यान दुर्दैवी मृत्यू झाल्याची घटना घडली आहे. संजय गणपत पांचाळ (वय ३५, रा. ताम्हाणे कडूवाडी, ता. राजापूर) असे मृत कामगाराचे नाव असून, ते गावातीलच ‘पितांबरी’ कंपनीमध्ये मजूर म्हणून कार्यरत होते. या अचानक घडलेल्या घटनेमुळे ताम्हाणे आणि कडूवाडी परिसरात मोठी हळहळ व्यक्त होत आहे.
कामावर असताना घडली दुर्दैवी घटना
मिळालेल्या माहितीनुसार, बुधवार, दिनांक २८ ऑक्टोबर रोजी सकाळी ८ वाजता संजय पांचाळ नेहमीप्रमाणे पितांबरी कंपनीमध्ये कामावर हजर झाले होते. सकाळी १०.५५ वाजेच्या सुमारास कंपनीच्या सुर्वे प्लांटवर ते नियमित काम करत असताना त्यांना अचानक तीव्र चक्कर आली आणि ते जागीच बेशुद्ध होऊन खाली कोसळले.
उपचारापूर्वीच प्राण पणाला; पोलिसांत नोंद
संजय पांचाळ बेशुद्ध पडल्याचे लक्षात येताच कंपनीतील सहकारी कामगारांनी तातडीने त्यांना पुढील औषधोपचारासाठी प्राथमिक आरोग्य केंद्र, रायपाटण येथे दाखल केले. परंतु, तेथील वैद्यकीय अधिकाऱ्यांनी तपासणी केल्यानंतर सकाळी ११.४८ वाजेच्या सुमारास त्यांना मृत घोषित केले. या प्रकरणी मयताचे चुलत भाऊ सूर्यकांत पांचाळ यांनी दिलेल्या खबरीवरून संबंधित पोलीस ठाण्यात अकस्मात मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून, पोलीस या घटनेचा पुढील सखोल तपास करत आहेत.














