रत्नागिरी: रत्नागिरी तालुक्यातील रिळ-भंडारवाडी परिसरात स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पोलिसांनी अवैध गावठी दारू विक्रीवर मोठी कारवाई केली आहे. विनापरवाना दारूची चोरटी विक्री करणाऱ्या एका संशयिताला पोलिसांनी रंगेहात पकडले असून, त्याच्याकडील दारूसाठा जप्त करण्यात आला आहे. या कारवाईमुळे परिसरात खळबळ उडाली आहे.
काय आहे प्रकरण?
बुधवारी (दि. १५) रात्री नऊच्या सुमारास स्थानिक गुन्हे शाखेचे पथक गस्तीवर असताना त्यांना रिळ-भंडारवाडी येथे अवैध दारू विक्री सुरू असल्याची माहिती मिळाली. या माहितीच्या आधारे पोलिसांनी धाड टाकून ही कारवाई केली. या छाप्यात संशयित विनापरवाना गावठी दारू विकताना आढळून आला.
कारवाईतील मुद्दे:
- स्थान: रिळ-भंडारवाडी, रत्नागिरी.
- जप्त मुद्देमाल: १४ लिटर गावठी दारू.
- एकूण किंमत: १ हजार ५१० रुपये.
- संशयित: सुशिल सुभाष गुरव (वय ३८, रा. रिळ-गुरववाडी, रत्नागिरी).
पोलिसांची कारवाई
या प्रकरणी स्थानिक गुन्हे शाखेचे पोलिस हवालदार योगेश शेट्ये यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून जयगड पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांनी जप्त केलेली दारू आणि अन्य पुराव्यांच्या आधारे संशयितावर कायदेशीर कारवाई सुरू केली आहे. अवैध दारू व्यवसायावर नियंत्रण मिळवण्यासाठी स्थानिक गुन्हे शाखेने घेतलेली ही एक महत्त्वाची कारवाई मानली जात आहे.
सध्या या प्रकरणाचा पुढील तपास जयगड पोलिस करत आहेत. पोलिसांनी अशा अवैध धंद्यांविरुद्धची मोहीम आगामी काळातही तीव्र करण्यात येणार असल्याचे संकेत दिले आहेत.
दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
12:39 18-04-2026














