देवरुखातून चोरीला गेलेली कार लोवलेत सापडली; चोरट्यांचा शोध सुरू

रत्नागिरी: देवरुख येथील कृष्णा रेसिडेन्सीमधून चोरीला गेलेली कार अखेर लोवले येथे बेवारस अवस्थेत सापडली आहे. ही गाडी चोरीची असल्याचे लक्षात येताच स्थानिक नागरिकांनी पोलिसांना सूचना दिली. या प्रकरणातील चोरट्यांचा शोध घेण्यासाठी आता पोलिसांची यंत्रणा सक्रिय झाली आहे.

काय आहे संपूर्ण प्रकरण?

मिळालेल्या माहितीनुसार, अमित वासुदेव साने (वय ५२, रा. कृष्णा रेसिडेन्सी, विठ्ठल मंदिराजवळ, देवरुख) यांनी आपली कार (क्रमांक एमएच १२ सीके ०८४३) कृष्णा रेसिडेन्सीच्या पार्किंगमध्ये नेहमीप्रमाणे पार्क केली होती. २६ एप्रिल रोजी रात्री १०.३० वाजता पार्क केलेली ही गाडी दुसऱ्या दिवशी सकाळी ७.३० वाजता जागेवर नसल्याचे त्यांच्या लक्षात आले. गाडी चोरीला गेल्याचे स्पष्ट होताच अमित साने यांनी तात्काळ देवरुख पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली.

लोवले येथे गाडी बेवारस सापडली

गाडी चोरीला गेल्याची माहिती मिळताच पोलिसांनी तपासाची चक्रे फिरवली. या गाडीचा शोध सुरू असतानाच, पोलिसांना एक महत्त्वाची माहिती मिळाली. संगमेश्वर-देवरुख मुख्य मार्गावर लोवले येथे एक कार बेवारस स्थितीत उभी असल्याची माहिती पोलिसांना मिळाली.

पोलीस पथकाने तात्काळ घटनास्थळी धाव घेतली आणि खात्री केली असता, ती गाडी अमित साने यांचीच असल्याचे निष्पन्न झाले. चोरांनी गाडी सुरक्षितपणे लोवले येथे सोडून दिली होती, मात्र ते कोणाच्या दिशेने पसार झाले, याचा शोध पोलीस घेत आहेत.

Amey jwelrs

पोलीस तपास सुरू

या घटनेची माहिती मिळताच लांजा उपविभागीय पोलीस अधिकारी सुरेश कदम आणि देवरुखचे पोलीस उपनिरीक्षक नामदेव जाधव यांनी घटनास्थळी भेट देऊन पाहणी केली. या प्रकरणाचा पुढील तपास पोलीस हेड कॉन्स्टेबल एन. एन. कामेरकर करत आहेत. चोरट्यांनी गाडी का आणि कोणत्या हेतूने चोरली होती, याचा उलगडा आता पोलीस तपासातूनच होणार आहे.

दैनिक रत्नागिरी खबरदार
ISO 9001:2015 CERTIFIED
(RNI NO. MAHMAR/2013/57411)
शासनमान्य रजिस्टर न्यूजपेपर
11:26 29-04-2026